daubepnhi.vn 01 daubepnhi.vn 02 daubepnhi.vn 03
daubepnhi.vn 04 daubepnhi.vn 05 daubepnhi.vn 06
     
 
daubepnhi.vn 08 daubepnhi.vn 10
Trang chủ Giới thiệu Tin tức Sàn Tên Miền Đại lý FAQ Tuyển dụng Liên hệ  
CAMERA Full AHD
CAMERA CHIPSET SONY
CAMERA IP
CAMERA CHIPSET WI Taiwan
CAMERA CHIPSET SONY HD
CÁC LOẠI CAMERA KHÁC
ĐẦU GHI KTS - PHỤ KIỆN
SẢN PHẨM KHÁC
HỖ TRỢ - TƯ VẤN
TƯ VẤN ONLINE
LIÊN KẾT WEBSITE
Camera Quan Sát WIT 1148WP
Camera quan sát nhận diện khuôn mặt WIT 3050 FDR

THIẾT BỊ CHUYỂN ĐỔI CÁP QUANG WIT - Optical VIDEO MEDIA CONVERTER HIỆU WIT

THIẾT BỊ CHUYỂN ĐỔI CÁP QUANG

ModelChi tiếtGiá tiền

WIT-504MCT

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 504MCT

Thiết bị chuyển đổi cáp quang - Optical Media Converter WIT 504MCT


Chuyển đổi tín hiệu Video - Quang : Optical Media Transmiter 04 Port WIT-504MCT
Hỗ trợ 04 cổng
Chuẩn tín hiệu FC
Hỗ trợ cổng điều khiển RS-485
Hỗ trợ chuẩn Single Mode
2.750.000đ

WIT-504MCR

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 504MCR

Thiết bị chuyển đổi cáp quang - Optical Media ConverterWIT 504MCR


Chuyển đổi tín hiệu Quang - Video : Optical Media Receiver 04 Port WIT-504MCR
Hỗ trợ 04 cổng
Chuẩn tín hiệu FC
Hỗ trợ cổng điều khiển RS-485
Hỗ trợ chuẩn Single Mode
2.750.000đ

WIT-508MCT

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 508MCT

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 508MCT


Chuyển đổi tín hiệu Video - Quang : Optical Media Transmiter 08 Port WIT-508MCT
Hỗ trợ 08 cổng
Chuẩn tín hiệu FC
Hỗ trợ cổng điều khiển RS-485
Hỗ trợ chuẩn Single Mode
3.300.000đ

WIT-508MCR

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 508MCTR

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 508MCTR

Chuyển đổi tín hiệu Quang - Video : Optical Media Receiver 08 Port WIT-508MCR
Hỗ trợ 08 cổng
Chuẩn tín hiệu FC
Hỗ trợ cổng điều khiển RS-485
Hỗ trợ chuẩn Single Mode
3.300.000đ

WIT-516MCT

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 516MCT

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 516MCT


Chuyển đổi tín hiệu Video - Quang : Optical Media Transmiter 16 Port WIT-516MCT
Hỗ trợ 16 cổng
Chuẩn tín hiệu FC
Hỗ trợ cổng điều khiển RS-485
Hỗ trợ chuẩn Single Mode
5.700.000đ

WIT-516MCR

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 516MCR

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 516MCR


Chuyển đổi tín hiệu Quang - Video : Optical Media Receiver 16 Port WIT-516MCR
Hỗ trợ 16 cổng
Chuẩn tín hiệu FC
Hỗ trợ cổng điều khiển RS-485
Hỗ trợ chuẩn Single Mode
5.700.000đ

WIT-532MCT

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 532MCT

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 532MCT


Chuyển đổi tín hiệu Video - Quang : Optical Media Transmiter 32 Port WIT-532MCT
Hỗ trợ 32 cổng
Chuẩn tín hiệu FC
Hỗ trợ cổng điều khiển RS-485
Hỗ trợ chuẩn Single Mode
11.250.000đ

WIT-532MCR

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 532MCR

Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT 532MCR

Chuyển đổi tín hiệu Quang - Video: Optical Media Transmiter 32 Port WIT-532MCR
Hỗ trợ 32 cổng
Chuẩn tín hiệu FC
Hỗ trợ cổng điều khiển RS-485
Hỗ trợ chuẩn Single Mode
11.250.000đ

PHỤ KIỆN THIẾT BỊ CHUYỂN ĐỔI CÁP QUANG

Hộp phối quang ODF

Hộp phối Cáp quang ODF

Hộp phối quang ODF


290.000đ

Dây đấu nhảy cáp quang

Dây đấu nhảy cáp quang

Dây đấu nhảy cáp Quang

FC-SC, FC-FC, SC-SC, SC-FC
85.000đ

Dây hàn Pigtail

Dây hàn cáp quang Pigtail

Dây hàn cáp quang Pigtail


45.000đ

Măng xông Cáp Quang

Măng Xông Cáp Quang
Măng Xông Cáp Quang loại chôn ngầm 4 Core
180.000đ
  • Sản phẩm thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT được sản xuất tại Đài Loan
  • Thiết bị chuyển đổi cáp quang WIT đều được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
  • Các phụ kiện : dây Pigtail, dây nối,.... bảo hành 01 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
  • Nếu muốn lấy VAT, xin vui lòng thêm 10%.
  • Giao hàng tận nơi trong phạm vi thành phố và các vùng lân cận cho khách hàng đặt số lượng
  • Khách hàng đặt số lượng lớn, xin vui lòng liên hệ trực tiếp
  • Các cá nhân, gia đình, công ty,...có thể downloadtừ đây bảng giá toàn bộ của thiết bị
SẢN PHẨM BÁN CHẠY
Bộ đàm cầm tay chính hãng Kenwood TK 3107
Camera Hành Trình Xe Ô tô , Xe Hơi WIT 2206
SẢN PHẨM MỚI
Carera lùi xe hơi WIT 4108W
Báo trộm qua điện thoại dùng SIM WIT 228G
Chuông cửa có hình không dây WIT 658
Camera Quan Sát IP HD Wireless Không Dây WIT 6010HDK
Máy chấm công kiểm soát cửa ra vào WIT 336FPK
Khóa Cửa Điện Tử Cao Cấp WIT 338L1
Thiết bị chuyển đổi Cáp Quang Media Video Converter
SẢN PHẨM CHUYÊN NGHIỆP
Báo trộm qua điện thoại cho công ty WIT 338
Khóa Cửa Khách Sạn cao cấp dùng thẻ điện tử